| tên sản phẩm | Túi lọc PTFE nguyên chất 100% |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy hút bụi |
| Cách sử dụng | Bộ lọc túi, Bộ lọc không khí, Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Nomex (aramid) với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| tên sản phẩm | Túi lọc Polyester Nomex Aramid PPS PTFE P84 |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| MAY VÁ | Khâu kép hoặc nóng chảy |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
|---|---|
| Hiệu quả | Lọc hiệu quả cao |
| Vật liệu | cảm thấy |
| Độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| kháng axit | Vâng |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | Aramid, không dệt, Polyester, PTFE, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghi |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác mỏ, Công trình xây dựng, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uốn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| product name | Polyester Filter Bag |
|---|---|
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Thickness | 1.8mm |
| usage | Dust Filter |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester, Nomex, Aramid |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Trọng lượng | 830GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |