| Tên sản phẩm | túi lọc PTFE |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | ngành công nghiệp hóa dầu, nhà máy xi măng, nhà máy thép |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Trọng lượng | 500~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| chất liệu của túi | Không dệt, polyester, nomex, pps, sợi thủy tinh, ptfe |
| Loại | túi lọc |
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| chất liệu của túi | Không dệt, polyester, nomex, pps, sợi thủy tinh, ptfe |
| Loại | túi lọc |
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh FMS |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nóng chảy kim loại màu, hóa chất, màu đen Carbon và metails tòa nhà. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh FMS |
| Trọng lượng | 800GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh cho ngành công nghiệp |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bằng sợi thủy tinh và nước |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 630GSM |