| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 500~550GSM |
| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| tên sản phẩm | Túi lọc Polyester Nomex Aramid PPS PTFE P84 |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| MAY VÁ | Khâu kép hoặc nóng chảy |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | túi lọc PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Cách sử dụng | Bộ lọc túi, Bộ lọc không khí, Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Tay áo lọc Polyester, Aramid, PPS, PTFE, P84, PP |
|---|---|
| Ứng dụng | túi nhà lọc |
| Cách sử dụng | Bộ lọc túi, Bộ lọc không khí, Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Tay áo lọc Polyester, Aramid, PPS, PTFE, P84, PP |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy hút bụi |
| Cách sử dụng | Bộ lọc túi, Bộ lọc không khí, Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Tay áo lọc Polyester, Aramid, PPS, PTFE, P84, PP |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy hút bụi |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi, Bộ lọc không khí, Bộ lọc túi, bộ lọc chất lỏng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| tên sản phẩm | Túi lọc PTFE nguyên chất 100% |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy hút bụi |
| Cách sử dụng | Bộ lọc túi, Bộ lọc không khí, Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Nomex (aramid) với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |