| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện Polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, nhà máy sản xuất, cửa hàng in ấn, công trình chi phí |
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc kim loại chống tĩnh điện Polyester |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện Polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, nhà máy sản xuất, cửa hàng in ấn, công trình chi phí |
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc kim loại chống tĩnh điện Polyester |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Chất xơ | Polyester |
|---|---|
| Scrim | Polyester |
| Chiều dài | 50m / cuộn |
| Chiều rộng (mm) | ≤ 2,2 |
| Độ dày (mm) | 2.0 |
| tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác mỏ, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| tên sản phẩm | Vớ lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác mỏ, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, v.v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Vật chất | Tất cả kim cảm |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |