| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Vật liệu | kim polyester cảm thấy |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thuốc chống thấm nước Polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, ngành công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa học, |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | polyester với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, ngành công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa học, |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi lọc bụi |
|---|---|
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, thép, carbon đen |
| Chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, không dệt, nylon, PE, sợi tổng hợp |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh, Nomex, PTFE, Polyester, sợi monofilament nylon 100% |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, không khí, túi lọc bụi cho nhà máy cemet, v.v., Bộ lọc bụi |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác mỏ, v.v. |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại hình | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Aramid |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Baghouse |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | được sử dụng trong ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy th |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, tất cả các bộ lọc cảm thấy kim |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chất lỏng PP, PE, NMO, PTFE |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc chất lỏng PTFE |
| Xếp hạng micron | 0,5μm -2500μm |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Kiểu | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |