| Tên sản phẩm | Nomex với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí đảo ngược, được sử dụng cho các thiết bị công trình |
| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, PE, Không dệt, PTFE |
| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, phớt kim PPS |
| Cân nặng | 500~550GSM |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Chất liệu của túi | Không dệt |
| Vật chất | Arcylic |
| Kích thước | Custiomized |
| ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Sử dụng | lọc không khí |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | Công nghiệp gai dầu / Công nghiệp thuốc lá |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | Công nghiệp thuốc lá |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | Công nghiệp thu bụi, nước, lọc bụi, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | Custiomized |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |