| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, lọc nước, lọc bụi, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng/Bộ lọc chất lỏng nước/Bộ lọc dầu |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc bụi |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi p84 (polyimide) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 400~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi p84 (polyimide) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 400~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi p84 (polyimide) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 400~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PP (Polypropylen) |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc túi, túi lọc nước PP |
| Xếp hạng micron | 0.5μm ~ 250μm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Hát, Calandered, bộ nhiệt |
| Kiểu | Ngôi sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng / Bộ lọc chất lỏng nước |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc bụi |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Vật liệu | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Hát, Calandered, bộ nhiệt |
| Hình dạng | Ngôi sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Vật liệu | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Hát, Calandered, bộ nhiệt |
| Hình dạng | Ngôi sao hoặc theo bản vẽ của bạn |