| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Kính sợi |
| Cân nặng | 830GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Kính sợi |
| Cân nặng | 830GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | PTFE, P84, túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cân nặng | 850gsm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Nomex với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí đảo ngược, được sử dụng cho các thiết bị công trình |
| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, PE, Không dệt, PTFE |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng / Bộ lọc chất lỏng nước |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc bụi |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng / Bộ lọc chất lỏng nước |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc bụi |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Polyester với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |