| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Cân nặng | 830GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Cân nặng | 830GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Cân nặng | 830GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE(PTFE) |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc túi, Bộ lọc PTFE |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| chất liệu của túi | PTFE |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex, PTFE, Polyester, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | PTFE, PPS, P84, sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 830GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 830GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |