| Tên sản phẩm | Túi lọc thuốc chống thấm nước Polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện, v.v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Trọng lượng | 500~550GSM |
| Sử dụng | Lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Loại | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc không dệt, không khí ngược |
| chất liệu của túi | Nomex, p84, ptfe, polyester, pps, aramid, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Bộ sưu tập bụi công nghiệp, loại bỏ bụi công nghiệp, nhà sưu tập bụi |
| Kích thước | đường kính 100-160mm/chiều dài 2000mm-10000,Bộ lọc bụi tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 500~550GSM |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng |
| Loại | Bộ lọc túi, túi lọc lưới, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc không dệt, không khí ngược |
| chất liệu của túi | Polyester, PTFE, P84, PPS, Nomex, sợi thủy tinh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Vật chất | Sợi thủy tinh |
| Kích thước | Custiomized |
| Ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Nhiệt độ làm việc | 130 - 260 độ |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Cách sử dụng | Bộ lọc túi, bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng, bộ hút bụi |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | PPS, P84, Aramid, Nomex ,, Polyester, PTFE, Sợi thủy tinh |
| Đơn xin | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghi |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy thép, Nhà máy điện, Nhà máy xi măng |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, Nhà máy điện, Nhà máy thép, Nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Aramid |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | 500gm túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, luyện kim màu, nhà máy hóa học, bộ phận xây dựng và ngành công nghiệp khai thác, v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |