| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Baghouse |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | được sử dụng trong ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy th |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, tất cả các bộ lọc cảm thấy kim |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện và dầu Polyester |
|---|---|
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Tên sản phẩm | túi lọc |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Xi măng túi lọc vải kim loại túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 630GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Kiểu | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Cân nặng | 800GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, thép, nhà máy xi măng đen carbon |
| Vật chất | Sợi thủy tinh |