| Tên sản phẩm | Bao lọc Nomex |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc không khí, bộ lọc bụi |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Tên sản phẩm | Nomex (aramid) với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Máy thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tay áo lọc PPS, Polyester, Nomex (Aramid) |
| chất liệu của túi | Aramid,PPS,PTFE,Polyester,sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại hình | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | PPS, Aramid, Nomex ,, Polyester, PTFE, Sợi thủy tinh |
| Đăng kí | Túi lọc, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghiệp |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác, Công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc không dệt |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác, v.v. |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | Aramid, không dệt, Polyester, PTFE, sợi thủy tinh |
| Đơn xin | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghi |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác mỏ, Công trình xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc |
| Sử dụng | Lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Loại | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc không dệt, không khí ngược |
| chất liệu của túi | Nomex, p84, ptfe, polyester, pps, aramid, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Bộ sưu tập bụi công nghiệp, loại bỏ bụi công nghiệp, nhà sưu tập bụi |
| Kích thước | đường kính 100-160mm/chiều dài 2000mm-10000,Bộ lọc bụi tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE 100% |
|---|---|
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | 130x6000mm hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
|---|---|
| Trọng lượng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Kiểu | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |