| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Trọng lượng | 500~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Thực phẩm, nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, vải lọc Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester cho nhà máy xi măng |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh FMS |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | sử dụng trong nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc sợi thủy tinh FMS |
| Trọng lượng | 800GSM |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Trọng lượng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Loại hình | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Trọng lượng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ thu bụi |
| Loại | Bộ lọc túi, túi lọc bụi, bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc dầu & nước Polyester và Túi lọc chống tĩnh điện |
|---|---|
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |