| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| độ dày | 1,8mm |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | 500gm túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, luyện kim màu, nhà máy hóa học, bộ phận xây dựng và ngành công nghiệp khai thác, v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 500gm túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, luyện kim màu, nhà máy hóa học, bộ phận xây dựng và ngành công nghiệp khai thác, v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 500gm túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, luyện kim màu, nhà máy hóa học, bộ phận xây dựng và ngành công nghiệp khai thác, v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 830GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 830GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 830GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |