| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| chất liệu của túi | Không dệt, polyester, nomex, pps, sợi thủy tinh, ptfe |
| Kiểu | Túi lọc |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| chất liệu của túi | Không dệt, polyester, nomex, pps, sợi thủy tinh, ptfe |
| Kiểu | Túi lọc |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex, PTFE, Polyester, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | PTFE, PPS, P84, sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |