| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Material of bag | Non-woven,Polyester,PPS,Fiberglass,aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật tư | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh 650gsm ~ 750gsm |
|---|---|
| Sử dụng | Máy thu bụi công nghiệp |
| Trọng lượng | 650GSM~800GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE(PTFE) |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc túi, Bộ lọc PTFE |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| chất liệu của túi | PTFE |
| product name | High Temperature Fibreglass filter bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Trọng lượng | 830GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, v.v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Vật chất | Tất cả kim cảm |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần |
| sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |