| product name | Nomex,PTFE,Polyester,Fiberglass Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Size | Customized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Usage | Dust Filter,Air Filter,Liquid Filter,dust collector,Liquid filtration |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | Aramid, không dệt, Polyester, PTFE, sợi thủy tinh |
| Application | Industry Dust Collector,cement plant,Dust Collector Bag House,asphalt mix,Industrial Dust Removal |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác, Công trình xây dựng, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi p84 (polyimide) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Trọng lượng | 400~550GSM |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Công nghiệp áp dụng | Máy hút bụi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh Nomex Polyester |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 450GSM ~ 850GSM |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại hình | Túi lọc chất lỏng nước, túi lọc dầu |
| Chất liệu của túi | PTFE, Nylon, PP, PE |
| Đăng kí | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | Custiomized |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc nước, túi lọc dầu |
| chất liệu của túi | PTFE,Nylon,PP,PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện Polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 450 ~ 550 gsm |