| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex, PTFE, Polyester, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi PTFE P84 (Polyimide) |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 400~550GSM |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi p84 (polyimide) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 400~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc túi, túi lọc bụi, bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi Polyimide |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 500 g/m2 ~ 550g/m2 |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nhiệt độ cao PPS Nomex |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc túi, túi lọc bụi, bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi p84 (polyimide) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 400~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi p84 (polyimide) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 400~550GSM |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc không dệt |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác, v.v. |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Vật liệu | PTFE, PPS, P84, sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |