| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | Aramid, không dệt, Polyester, PTFE, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghi |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |
| tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác mỏ, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | Aramid, không dệt, Polyester, PTFE, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghi |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác, Công trình xây dựng, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | Aramid, không dệt, Polyester, PTFE, sợi thủy tinh |
| Đơn xin | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghi |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác mỏ, Công trình xây dựng, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uốn |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | Aramid, không dệt, Polyester, PTFE, sợi thủy tinh |
| Đơn xin | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghi |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác mỏ, Công trình xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc |
| product name | High Temperature Fibreglass filter bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Trọng lượng | 830GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |