| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
|---|---|
| Trọng lượng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE nhiệt độ cao |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Lớp luyện kim màu, nhà máy hóa học và công nghiệp khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Trọng lượng | 500~550GSM |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | PTFE, P84, túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cân nặng | 850gsm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc (PTFE ( |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc PTFE |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc (PTFE |
|---|---|
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc PTFE |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Chất liệu của túi | PTFE |