| Vật liệu | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Hát, Calandered, bộ nhiệt |
| Hình dạng | Ngôi sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Cân nặng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Cách sử dụng | Lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Kiểu | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc không dệt, không khí ngược |
| chất liệu của túi | Nomex, p84, ptfe, polyester, pps, aramid, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Bộ sưu tập bụi công nghiệp, loại bỏ bụi công nghiệp, nhà sưu tập bụi |
| Kích cỡ | đường kính 100-160mm/chiều dài 2000mm-10000,Bộ lọc bụi tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi,Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Cân nặng | 830GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Micron Polyester lỏng |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc Micron Polyester lỏng |
| Xếp hạng micron | 0.5μm -2500μm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | PE,Polyester |
| Ứng dụng | nước, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | Nước, lọc bụi, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |