| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | Custiomized |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | Custiomized |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | Custiomized |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Kích thước | Custiomized |
| Xếp hạng Micron | 5 10 25 50 75 100 150 200 300 400 500 micron |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, PE, Không dệt, PTFE |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, Nhà máy điện, Nhà máy thép, Nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Aramid |
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | Aramid, không dệt, Polyester, PTFE, sợi thủy tinh |
| Đơn xin | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghi |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác, Công trình xây dựng |