| Tên sản phẩm | Nomex Aramid PPS PTFE P84 Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Máy thu bụi công nghiệp |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Nomex Aramid PPS PTFE P84 Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc không khí, bộ lọc bụi |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Tên sản phẩm | Nomex Aramid PPS PTFE P84 Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc không khí, bộ lọc bụi |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Công nghiệp áp dụng | Máy hút bụi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh Nomex Polyester |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 450GSM ~ 850GSM |
| Công nghiệp áp dụng | Máy thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Nomex túi lọc polyester |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Baghouse |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | được sử dụng trong ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy th |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, tất cả các bộ lọc cảm thấy kim |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |