| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Trọng lượng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Loại hình | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Trọng lượng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ thu bụi |
| Loại | Bộ lọc túi, túi lọc bụi, bộ lọc không dệt |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nhiệt độ cao PPS Nomex |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc túi, túi lọc bụi, bộ lọc không dệt |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |