| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, PE, Không dệt, PTFE |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy nhựa đường, nhà máy khai thác, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PP |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng / Bộ lọc chất lỏng nước |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Kích thước | Custiomized |
| Xếp hạng Micron | 5 10 25 50 75 100 150 200 300 400 500 micron |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng / Bộ lọc chất lỏng nước |
|---|---|
| Gõ phím | Túi lọc túi / Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Polypropylene, polyester, nylon |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng, bộ lọc bụi công nghiệp, bộ lọc bụi |
| Kích thước | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng / Bộ lọc chất lỏng nước / Bộ lọc dầu |
|---|---|
| Gõ phím | Túi lọc chất lỏng / Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Nylon, PP, PE, Nmo |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng, bộ lọc bụi công nghiệp, bộ lọc bụi |
| Kích thước | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng / Bộ lọc chất lỏng nước / Bộ lọc dầu |
|---|---|
| Loại hình | Túi lọc dầu Túi lọc chất lỏng |
| Vật chất | PTFE, Nylon, PP, PE, NMO |
| Đăng kí | nước, cà phê, lọc chất lỏng, bộ lọc bụi công nghiệp, bộ lọc bụi |
| Kích thước | Custiomized |