| tên sản phẩm | Polyester, PPS, PTFE, Nomex, P84, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | máy hút bụi công nghiệp, xử lý nước |
| MAY VÁ | Khâu kép hoặc nóng chảy |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống thấm dầu & Polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc không dệt Polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| product name | Polyester Filter Bag |
|---|---|
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Thickness | 1.8mm |
| usage | Dust Filter |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | 500gm túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, luyện kim màu, nhà máy hóa học, bộ phận xây dựng và ngành công nghiệp khai thác, v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Lọc Silicon Xịt bề mặt Lồng xử lý. |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy cemet, nhà máy điện, nhà máy thép, v.v. |
| Đặc tính | mịn, nhẹ, thẳng |
| Chức năng chính | bộ lọc túi xương |
| Hình dạng | Hình dạng tùy chỉnh |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Kiểu | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester 450gsm ~ 550gsm |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |