| Tên sản phẩm | Nomex với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, PE, Không dệt, PTFE |
| Tên sản phẩm | túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy nhựa đường, nhà máy khai thác mỏ, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Túi Lọc, Túi Lọc PP |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Cách sử dụng | Máy lọc bụi, Máy lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kích cỡ | Custiomized |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Nhiệt độ làm việc | 130 - 260 độ |
| Cân nặng | 450-600GSM |
| Vật liệu | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Hát, Calandered, bộ nhiệt |
| Kiểu | Ngôi sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE(PTFE) |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc túi, Bộ lọc PTFE |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| chất liệu của túi | PTFE |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polypropylen (PP) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Công nghiệp thực phẩm, nhà máy xi măng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polypropylen (PP) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Công nghiệp thực phẩm, nhà máy xi măng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |