| Tên sản phẩm | túi lọc |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp khai thác mỏ, nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ Lọc Bỏ Túi, Bộ Lọc Không Khí |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester nomex P84 PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp khai thác mỏ, nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ Lọc Bỏ Túi, Bộ Lọc Không Khí |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, Nhà máy điện, Nhà máy thép, Nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Aramid |
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, Nhà máy điện, Nhà máy thép |
|---|---|
| Tính năng | mịn, nhẹ, thẳng |
| Chức năng chính | khung xương túi lọc |
| Hình dạng | Hình dạng tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE 100% |
|---|---|
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | 130x6000mm hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| product name | Polyester Filter Bag |
|---|---|
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Thickness | 1.8mm |
| usage | Dust Filter |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, Nhà máy điện, Nhà máy thép, Nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Aramid |
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Vật chất | aramid |
|---|---|
| Scrim | aramid |
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Chống axit | Thông minh |