| Tên sản phẩm | Túi lọc dầu & nước Polyester và Túi lọc chống tĩnh điện |
|---|---|
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, Nhà máy điện, Nhà máy thép |
|---|---|
| Tính năng | mịn, nhẹ, thẳng |
| Chức năng chính | khung xương túi lọc |
| Hình dạng | Hình dạng tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | ngành công nghiệp gỗ |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Vật liệu | Tất cả kim nỉ |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Vật liệu | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc chống tĩnh chống nhiệt độ cao |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc chống tĩnh chống nhiệt độ cao |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi,Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi,Túi lọc lưới,túi lọc bụi polyester,Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Cân nặng | 400-800GSM ((± 5%) |