| Vật liệu | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | ngành công nghiệp hóa dầu, nhà máy xi măng, nhà máy thép |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 750GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng, bộ thu bụi công nghiệp |
| Cách sử dụng | Lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Kiểu | Máy hút bụi công nghiệp,Bộ lọc vải không dệt |
| chất liệu của túi | PPS, Không dệt |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp,Máy phát điện,Nhà túi hút bụi |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi,Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, polypropylene, PPS không dệt |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Cân nặng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi,Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid, P84, PTFE |
| Vật liệu | Polyester, polypropylene, PPS, Nomex, PTFE, Sợi thủy tinh |
| Kích cỡ | Custiomized |