| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | 130-150℃ |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| product name | Polyester Filter Bag |
|---|---|
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Thickness | 1.8mm |
| usage | Dust Filter |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống thấm dầu & Polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần |
| sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí |
|---|---|
| Kiểu | Máy hút bụi công nghiệp, bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | PPS, không dệt |
| Ứng dụng | Công nghiệp thu bụi, phát điện, nhà thu gom bụi |
| Kích thước | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Bộ thu bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, sợi thủy tinh, aramid |
| Vật chất | Polyester, polypropylen, PPS Không dệt, Thép Carbon |
| Kích thước | Custiomized, OEM |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |