| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Kiểu | Túi lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi lọc bụi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, thép, muội than |
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, không dệt, nylon, PE, sợi tổng hợp |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh, Nomex, PTFE, Polyester, sợi monofil 100% nylon |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp,Nhà máy xi măng,Không khí,túi lọc bụi cho nhà máy xi măng, v.v.,Bộ lọc bụi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE 100% |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc |
| Cân nặng | 750GSM |
| Kích cỡ | 130x6000mm hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Cân nặng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Vật liệu | PPS,PTFE,Polyester,Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 830GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng / Bộ lọc chất lỏng nước |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | NMO,Nylon,PP,PE |
| Ứng dụng | Thực phẩm và Đồ uống, Kỹ thuật sinh học và Y học; Công nghiệp hóa dầu và hóa chất; Sản xuất ô tô; Dầ |
| Kích cỡ | Custiomized |