| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy nhựa đường, nhà máy khai thác, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc bụi Aramid |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Vật chất | vải lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc mề đay, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Bộ thu bụi vải |
| Kích thước | Custiomized |
| ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc không dệt Polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Máy lọc bụi, Máy lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |
| Vật liệu | Polyester |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polypropylen (PP) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp thực phẩm, nhà máy xi măng |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Trọng lượng | 400-600GSM ((±5%) |
| Loại | túi lọc lưới, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc không dệt |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Trọng lượng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Loại hình | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
|---|---|
| Hiệu quả | Lọc hiệu quả cao |
| Vật liệu | cảm thấy |
| Độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| kháng axit | Vâng |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |