| Tên sản phẩm | Túi lọc thuốc chống thấm nước aramid |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thạch cao, nhà máy xi măng, lò đốt waster, nồi hơi nước lỏng lỏng và nồi hơi bắn than, nhà m |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc cảm giác kim Nomex (Aramid) |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Nomex (aramid) với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác mỏ, nhà máy nhựa đường, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Aramid |
|---|---|
| tập luyện | Aramid |
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| Hoàn thiện bề mặt | Hát, Calandered, bộ nhiệt |
| Chống axit | Xuất sắc |
| Vật liệu | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500~550g/m2 |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nomex với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |