| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Nylon, PP, PE |
| Đơn xin | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Nylon, PP, PE |
| Đơn xin | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
|---|---|
| Hiệu quả | Lọc hiệu quả cao |
| Vật liệu | cảm thấy |
| Độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| kháng axit | Vâng |
| Tên sản phẩm | P84 với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy thạch cao, nhà máy xi măng, lò đốt waster, nồi hơi nước lỏng lỏng và nồi hơi đốt than. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Trọng lượng | 500~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc cảm giác kim PPS |
| Trọng lượng | 450gsm ~ 650gsm |
| Tên sản phẩm | PTFE PTFE Bag Túi lọc cho nhà máy điện. |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | được sử dụng trong đốt cháy, lò đốt than, đốt lò nung, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, PTFE eflon PTFE Bag Túi lọc |
| Trọng lượng | 750GSM |