| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Loại | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc không dệt, không khí ngược |
| chất liệu của túi | Nomex, p84, ptfe, polyester, pps, aramid, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Bộ sưu tập bụi công nghiệp, loại bỏ bụi công nghiệp, nhà sưu tập bụi |
| Kích thước | đường kính 100-160mm/chiều dài 2000mm-10000,Bộ lọc bụi tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng, bộ thu bụi công nghiệp |
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng, bộ thu bụi công nghiệp |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| chất liệu của túi | Không dệt, polyester, nomex, pps, sợi thủy tinh, ptfe |
| Loại | túi lọc |
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| chất liệu của túi | Không dệt, polyester, nomex, pps, sợi thủy tinh, ptfe |
| Loại | túi lọc |
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
| Kích thước | tùy chỉnh |