| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Vật chất | aramid |
|---|---|
| Scrim | aramid |
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Chống axit | Thông minh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | túi lọc |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Kiểu | Túi lọc Snapband |
|---|---|
| Tuổi thọ | Dài |
| Sức chống cự | Chống kiềm |
| hiệu quả lọc | 99,9% |
| Chịu nhiệt độ | 120oC |
| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, phớt kim PPS |
| Cân nặng | 500~550GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |