| Tên sản phẩm | túi lọc PTFE |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện, v.v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc chống tĩnh chống nhiệt độ cao |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Aramid |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc không khí, bộ lọc bụi |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Trọng lượng | 830GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Kính sợi |
| Cân nặng | 830GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Kính sợi |
| Cân nặng | 830GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |