| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Kính sợi |
| Cân nặng | 830GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Vật chất | Sợi thủy tinh |
|---|---|
| ứng dụng | Bộ lọc bụi công nghiệp, Nhà máy xi măng, Không khí, túi lọc bụi cho nhà máy sản xuất từ xa, v.v. |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc | 280 độ |
| Mẫu | Miễn phí |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh cho ngành công nghiệp |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh FMS |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nóng chảy kim loại màu, hóa chất, màu đen Carbon và metails tòa nhà. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh FMS |
| Trọng lượng | 800GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bằng sợi thủy tinh và nước |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy nhựa đường, nhà máy khai thác, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PP |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Kiểu | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |