| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc dầu và nước chống nước |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt cháy, nồi hơi đốt than, thiêu hủy, sản xuất carbon đen. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc bằng sợi thủy tinh kiềm trung bình |
| Trọng lượng | 630gsm |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh FMS |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nóng chảy kim loại màu, hóa chất, màu đen Carbon và metails tòa nhà. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh FMS |
| Trọng lượng | 800GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bằng sợi thủy tinh và nước |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bằng sợi thủy tinh và nước |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh kiềm trung bình |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | sử dụng trong nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, vải lọc sợi thủy tinh kiềm trung bình |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh kiềm trung bình |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |