| Tên sản phẩm | Bao lọc Nomex |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc không khí, bộ lọc bụi |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc Polyester |
| Trọng lượng | 500 ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc dầu polyester & nước |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, bộ phận xâ |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Túi lọc, túi lọc dầu polyester & nước |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 650GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bằng sợi thủy tinh và nước |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Tên sản phẩm | Arcylic với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | luyện kim, hóa chất, vật liệu xây dựng, trạm điện, công nghiệp cơ chế, dầu khí, y học, in và nhuộm, |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc Arcylic |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Kiểu | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng / Bộ lọc chất lỏng nước / Bộ lọc dầu |
|---|---|
| Gõ phím | Túi lọc chất lỏng / Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Nylon, PP, PE, Nmo |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng, bộ lọc bụi công nghiệp, bộ lọc bụi |
| Kích thước | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Chất liệu của túi | Không dệt |
| Vật chất | Arcylic |
| Kích thước | Custiomized |
| ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |