| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | 130-150℃ |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| chất liệu của túi | Không dệt, polyester, nomex, pps, sợi thủy tinh, ptfe |
| Loại | túi lọc |
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| product name | Polyester Filter Bag |
|---|---|
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Thickness | 1.8mm |
| usage | Dust Filter |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |