| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 630gsm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| product name | Nomex,PTFE,Polyester,Fiberglass Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Size | Customized |
| Tên sản phẩm | Polyester, Aramid, PPS, p84, sợi thủy tinh, túi lọc PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | xi măng palnt, nhà máy điện, nhà máy thép |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống thấm dầu & Polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần |
| sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Trọng lượng | 830GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Trọng lượng | 830GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Trọng lượng | 830GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |