| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Kính sợi |
| Cân nặng | 830GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Vật chất | Sợi thủy tinh |
| Kích thước | Custiomized |
| Ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Nhiệt độ làm việc | 130 - 260 độ |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
|---|---|
| Hiệu quả | Lọc hiệu quả cao |
| Vật liệu | cảm thấy |
| Độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| kháng axit | Vâng |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Polyester với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |