| Vật chất | Sợi thủy tinh |
|---|---|
| ứng dụng | Bộ lọc bụi công nghiệp, Nhà máy xi măng, Không khí, túi lọc bụi cho nhà máy sản xuất từ xa, v.v. |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc | 280 độ |
| Mẫu | Miễn phí |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Chất liệu của túi | Không dệt |
| Vật chất | Arcylic |
| Kích thước | Custiomized |
| ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Kiểu | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE(PTFE) |
|---|---|
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc túi, Bộ lọc PTFE |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| chất liệu của túi | PTFE |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE(PTFE) |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc túi, Bộ lọc PTFE |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| chất liệu của túi | PTFE |
| Tên sản phẩm | Túi lọc 100% nguyên chất |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí đảo ngược, được sử dụng cho các thiết bị công trình |
| Tên sản phẩm | Túi lọc (PTFE ( |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc PTFE |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Chất liệu của túi | Không dệt |
| Vật chất | Arcylic |
| Kích thước | Custiomized |
| ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi Polyimide |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Trọng lượng | 500 g/m2 ~ 550g/m2 |
| Tên sản phẩm | Polyester với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |