| product name | Polyester Filter Bag |
|---|---|
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Thickness | 1.8mm |
| usage | Dust Filter |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc, Túi lọc lưới, túi lọc bụi polyester |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester, Nomex, Aramid |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| Trọng lượng | 400gsm ~ 550gsm |
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | 130-150℃ |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |