| Tên sản phẩm | Polyester, Aramid, PPS, p84, sợi thủy tinh, túi lọc PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | xi măng palnt, nhà máy điện, nhà máy thép |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Tên sản phẩm | Túi lọc |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng, bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, Túi giấy hút bụi, Túi lọc bụi, Bộ lọc không dệt |
| Chất liệu của túi | Aramid, không dệt, Polyester, PTFE, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, nhà máy xi măng, Nhà túi hút bụi, hỗn hợp nhựa đường, Loại bỏ bụi công nghi |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác, Công trình xây dựng |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS không dệt, thép carbon |
| Kích thước | Custiomized |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |
| Tên sản phẩm | túi lọc |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polypropylen (PP) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp thực phẩm, nhà máy xi măng |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |