| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi không dệt |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 400~550GSM |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi không dệt |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 400~550GSM |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện polyester |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, ngành công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa học, |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Vật liệu | Cảm giác kim chống tĩnh điện polyester |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Chất liệu của túi | Không dệt |
| Vật chất | Arcylic |
| Kích thước | Custiomized |
| ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Chỉ may | Polyester, Aramid, PTFE |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Kiểu | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tuổi thọ | Dài |
|---|---|
| Sức chống cự | Chống kiềm |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| kháng kiềm | Đúng |
| Kiểu | Túi lọc Snapband |