| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, PE, Không dệt, PTFE |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc nước, túi lọc dầu |
| chất liệu của túi | PTFE,Nylon,PP,PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật chất | Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Gõ phím | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Nylon, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | Custiomized |
| Sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc nước, túi lọc dầu |
| chất liệu của túi | PTFE,Nylon,PP,PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích thước | tùy chỉnh |