| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nomex với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí đảo ngược, được sử dụng cho các thiết bị công trình |
| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, PE, Không dệt, PTFE |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Chất liệu của túi | Không dệt |
| Vật chất | Arcylic |
| Kích thước | Custiomized |
| ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, Nhà máy điện, Nhà máy thép, Nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Aramid |
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kiểu | Túi lọc Snapband |
|---|---|
| Chịu mài mòn | Đúng |
| lọc chính xác | 1-200μm |
| Sức căng | Cao |
| Chống ăn mòn | Đúng |
| thấm khí | Cao |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc Snapband |
| Chịu nhiệt độ | 120oC |
| Chịu mài mòn | Đúng |
| Sức căng | Cao |